Ninapambana Na Unyogovu – Kukiri Kwa Kihemko kwa Otile Brown

Otile Brown

Kwa mwaka jana, Otile Brown ameonyesha tabia ya pori na potofu kwenye mitandao ya kijamii ambayo ni pamoja na kubadilishana matusi na kumtukana kiongozi wake wa zamani wa Vera Sidika kwenye media za kijamii.

Mwimbaji wa ‘Chaguo la Moyo’ hatimaye ameelezea ni kwanini amekuwa akitoka nje; tabia ambayo imemtenga na mashabiki.

Kama zinageuka, Otile amekuwa akizama katika unyogovu kwa mwaka uliopita. “Unyogovu ni kweli.

Kwa muda mrefu zaidi, sijawa sawa. Nimekuwa nikifanya kazi, nikifanya maonyesho lakini kwa kihemko na mwilini nimekuwa nikisumbuliwa, ”alikiri kwenye Radio Maisha.

Otile basi aliendelea kudhihirisha kuwa shida na kupingana na hali ya kiakili katika lango ni kwamba hauna msaada wowote.

“Shida ya kuwa msanii ni kwamba hatuwezi kuwaambia watu. Unaweza kuwa na mengi ya kuendelea katika maisha yako lakini huwezi kuongea kwa sababu kuna njia ambayo watu wanakugundua.

Unapozungumza, mtu hupata amani lakini kama msanii, haujui ni nani wa kuamini kwa sababu huna hakika kuwa rafiki yako ni nani.

Watu wengine wanaweza kuja kukusikiliza lakini wanachotaka ni kueneza habari kukuhusu, “alifafanua.

dj celebu app
 
DJ Celebu
Author: DJ Celebu

Leave a Reply