Home Entertainment Kusah Anastahili Kukamatwa Kwa Kupiga Ruby

Kusah Anastahili Kukamatwa Kwa Kupiga Ruby

0

Ruby na Kusah hawako katika hali nzuri kama nilivyochapisha mapema. Vyanzo vya karibu vya DJ Celebu Entertainment vinasema kuwa wawili hao walikuwa wameachana vibaya Hii ni baada ya Kusah kumpiga vibaya Ruby.

KUSAH AMEKUWA MUME MWENYE MATUMIZI KWA RUBY. WAWILI WALIKUWA WAKIPAMBANA KILA SIKU.

Siku moja ya nyenzo, Kusah alifika nyumbani na kumkuta Ruby akiwa amelala. Alipitiliza simu yake ambapo alipata ujumbe wa Jux.

AUDIO | Kusah – Mama Lao | MP3 Download

Hii ilimfanya atupe ngumi kuelekea shingo la Ruby na kuanza kumpiga. Ruby ilibidi amkimbilie salama, kwa jirani yao.

Alikuwa na madoa ya damu ambayo yalikuwa yamekwisha nyunyiza nyumbani kwake. Hii sio mara ya kwanza mama wa mmoja kupigwa na mtoto wake dady.

Walikuwa wakigombana siku za nyuma juu ya maswala ya kodi. Walilipwa Tsh 700,000. Na tayari walitupwa nje ya nyumba ya kukodi.

AUDIO | Ruby – Na Keyi | MP3 Download

Kwa upande wake Ruby alisema amemalizana na Kusah na anataka hatua za kisheria zichukuliwe kwake na wanaume wengine wanaowapiga wanawake.

Anaendelea kusema jinsi alivyodhalilika hadi mwisho mbaya zaidi. Kuwa na mawasiliano na Diamond Platnumz, Juma Jux na wasanii wengine wakubwa ilikuwa kumsaidia Kusah kuongeza muziki wake kwa kumhusisha na wasanii hao.

Lakini Kusah alifikiri kwamba alikuwa akidanganya naye pamoja nao.

dj celebu app
 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here